Blog by Hayley Mason game da Lasergun Pro

Laser Gun Pro: Sabuwar Hanya Mafi Kyawu don Cire Gashi

Cire gashi wani lamari ne wanda kusan duk matan duniya suna da matsala da shi. Akwai wata takaddama mai gudana game da wacce hanya ta cire gashi wacce ita ce mafi kyau amma a zahiri, kowace dabara tana da fa'ida da kwanciyar hankali wanda ke kiyaye su gaba ɗaya a matakin. Wasu hanyoyi suna daukar lokaci sosai, wasu sun fi shan wahala, wasu kuma basa dadewa. Wannan shine ainihin dalilin da yasa Laser Gun Pro V6.3 ya canza duniya mafi kyau. Wataƙila kuna da tambayoyi da yawa game da menene, yaya, me yasa, da kuma inda. Kar ku damu; mun zo nan ne don amsa duk tambayoyinku game da wannan samfurin juyi da kuma fasahar sa mara kariya. Karanta don gano duk abin da kuke buƙatar sani game da cire gashi, fasaha na Laser, Laser Gun Pro V6.3, da masu ƙera shi.

# 1 Menene Mafi kyawun Dabarar Cire Gashi?

Kamar yadda muka fada a baya, akwai jita-jita da yawa game da wacce hanyar cire gashi ne mafi inganci. Lallai aski yana da sauri da zafi, amma da kyar yakan dauke 'yan kwanaki tunda gashi kawai yana yanke gashin daga fatar ku kuma ba sauran. Tweezing yana da ɗan raɗaɗi amma yana daɗewa. Koyaya, yana ɗaukar lokaci mai yawa kuma ana iya aiwatar dashi da kyau a fuskarku kawai. Duk wani wuri zai iya ɗaukar shekaru. Wanƙwasawa ya fi sauri sauri fiye da yadda yake rufewa tunda yana rufe ƙarin yanki a lokaci guda amma yana iya zama mai raɗaɗi sosai. Koyaya, wannan hanyar cirewar gashi yana daɗe kuma yana da tasiri. Wataƙila kuna mamakin cewa zai zama da kyau idan za mu iya samun rashin ciwo, tasiri, karko, da saurin duka a cikin dabarar cire gashi ɗaya. To, zamu iya! Tare da fasaha na cire gashin laser, zaku iya samun komai, kuma ga yadda.

# 2 Ta yaya Cire Laser Gashi yake aiki?

Masana ilimin likitan fata da yawa sun ba da shawarar fasahar cire gashin Laser amma yana iya zama mai tsada sosai. Hanyar da yake aiki mai sauƙi ne kuma mai tasiri. Yana amfani da haske mai haske don kawar da gashi daga kowane ɓangare na jikinku. Launin launin fata, wanda aka sani da suna melanin, a cikin gashinku yana ɗaukar haske wanda daga baya aka canza shi zuwa zafi. Wannan zafin yana lalata aljihun gashinku (kar ku damu, hakan yana da kyau a gare ku a wannan yanayin) wanda ke jinkirta haɓakar gashin jiki na ɗan lokaci. Wannan maganin yana aiki sosai ga mutanen da ke da launi mai duhu fiye da fata, amma yana aiki daidai ga wasu kuma. Fasahar gashi ta Laser mai sauri ne, mai daɗewa, kuma baya da ciwo, amma kuma, yana da tsada kuma dole ne ka nemi likitan fata ya baka wannan magani. Koyaya, baku buƙatar damuwa saboda, tare da taimakon Laser Gun Pro V6.3, zaku iya amfani da fasahar laser don cire gashinku lafiya a gida a farashi mai sauƙi. Ga duk abin da kuke buƙatar sani game da Laser Gun Pro V6.3.

# 3 Menene Laser Gun Pro V6.3?

Tambaya mai kyau. Laser Gun Pro V6.3 shine sabon ƙirƙirar ƙungiyar a Laser Gun Pro wanda ke amfani da fasahar cire gashin laser don kawar da duk gashin da ba'a so a fuskarka da jikinka. Na'urar da ke hannu tana amfani da IPL (haske mai ƙarfi) don saita tsari a cikin motsi. Yawancin masana masana fata suna yaba da amfani da IPL a cikin fasahohin cire gashi tunda yana da sauri, na dogon lokaci, kuma baya da ciwo. Mafi yawan abinda zaku ji shine jin dumi akan fatar ku. Na'urar tana da ƙarfin kuzari na 4.9J / cm² wanda kawai ke da ƙarfi don yin aikin ba tare da cutar da fata ba ko kaɗan. Kayan hannu yana amfani da hasken walƙiya na 500,000! Ee, hakane. Idan kayi amfani dashi bisa ga umarnin, Laser Gun Pro V6.3 zai ƙare har zuwa shekaru 12.

# 4 Yaya kuke Amfani da Laser Gun Pro V6.3?

Babban dalilin Laser Gun Pro V6.3 shine irin nasarar da aka samu shine yadda yake da sauki ayi amfani dashi don talaka, koda kuwa bakayi la'akari da kanka masanin fata ba. Mataki na farko shine aske wuraren da ake so don cire gashi tukunna kuma ku bushe fatar ku kafin kuyi amfani da na'urar. Ka tuna cewa ba za a taɓa kakin zumar ko aske gashin ku ba kafin wannan magani! Kunna wayar hannu, kaitsa katangar laser zuwa duk inda kake son jinkirta haɓakar gashi, ka latsa na'urar akan fatar. Kawai ka tabbata kada ka taɓa kallon kai tsaye cikin katakon leza kuma kada ka bari ya zo kusa da idanunka lokacin da kake amfani da Laser Gun Pro V6.3 akan fuskarka. Ee, zaku iya amfani dashi a kowane bangare na jikinku, harma da fuskarku da ɗan Brazil! Don kiyaye gashi daga girma, yi amfani da wayar hannu sau ɗaya a mako don makonni 8 na farko, sannan sau ɗaya kawai a wata don sauran lokacin da kake son amfani da shi. Za ku fara ganin raguwar haɓakar gashi a farkon amfani 2 ko 3, amma tabbas zaku sami cikakken sakamako bayan amfani 9.

# 5 Ina zaku sami Laser Gun Pro V6.3?

Zaka iya siyan Laser Gun Pro V6.3 a www.lasergunpro.com a farashi mai sauki. Gidan yanar gizon yana ba da ƙarin bayani game da samfurin da kuma koyawa kan yadda ake amfani da wannan na'urar ta hanyar da ta dace. Laser Gun Pro yana ba da garantin dawo da kuɗi na kwanaki 90, amma mun tabbata za ku gamsu sosai da samfurin ba za ku buƙaci mayar da shi ba. Kuna iya bin diddigin odar ku akan gidan yanar gizon, karanta duk abubuwan da kwastomomi ke biyan su, da wadatar tallace-tallace da rahusar da suke bayarwa don ku sami mafi kyawun ciniki.

Idan kun karanta wannan rukunin yanar gizon gabaɗaya, tabbas kuna san yanzu cewa fasahar cire gashin laser ita ce hanya mafi kyau don jinkirta haɓakar gashi na dogon lokaci. Wannan shine dalilin da ya sa Laser Gun Pro V6.3 ya zama kayan aikinka duk lokacin da kake son kawar da gashin jikinka a kan gajeren sanarwa. Shugaban zuwa www.lasergunpro.com siyayya wannan ingantaccen samfurin a farashi mai rahusa ba tare da sassauci akan inganci ba.